ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆ ਲਈ ਆਈ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ !

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾ ਦੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ..

ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋ ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕੀ ਅਸੀਂ ਹਰ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਮ੍ਹਣੇ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲਈ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਏਅਰਪੋਰਟ ਲਈ ਨਵੀਂ ਭਰਤੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ।ਨਵੀਂ recriutment 2023 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਤੇ10ਵੀ ਤੇ 12ਵੀ ਦੇ ਬੇਸ ਤੇ ਫਾਰਮ ਅਪਲਾਈ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਬਿਨਾ ਕਿਸੇ ਐਗਜਾਮ ਤੋਂ ਸਿੱਧੀ ਭਰਤੀ ਹੈ। ਇਕ ਤੋ ਚਾਰ ਜੂਨ ਤੋਂ ਭਰਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੈ ਤੇ ਇਕ ਤੋ ਚਾਰ ਜੂਨ ਨੂੰ ਹੀ ਜੁਆਇਨਿਗ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਹ ਕੁੜੀਆ ਤੇ ਮੁੰਡਿਆ ਲਈ ਦੋਨਾ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਭਰਤੀ ਹੈ।ਤੇ ਕੋਈ

ਵੀ ਇਸ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪੇਪਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ।ਤੁਹਾਡੀ ਸਿੱਧੀ ਭਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ।ਇਹ ਝਦੀ ਖ਼ਬਰ ਉਹ ਬਿਲਕੁਲ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਹੈ।ਤੇ ਇਹ ਭਾਰਤ ਵਲੋ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।ਇਸ ਵਿਚ ਡਿਊਟੀ ਅਫਸਰ ਦੀ sallery 32000 ਰੂਪਏ ਹੈ।ਜੂਨੀਅਰ ਅਫਸਰ ਲਈ sallery 25,300 ਹੈ। ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *